JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

| Tovuti: www.hlpc.go.tz
TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukuwa nafasi hii kuwajulisha Wataalamu wote
wanaotarajia kufanya maombi ya Usaijili wa awali na kudumu kuwa dirisha la maombi ya
Usaijili limefunguliwa na litafungwa 29 Februari 2024 saa 9:30 alasiri

Waombaji wote wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;
Maombi yote ya Usajili wa Awali (Provision Registration) yatafanyika kwa njia ya mtandao
kupitia anwani hii hprs.moh.go.tz

Kwa wanatarajia kufanya mitihani ya Usajili kwa mwezi Oktoba na Novemba 2023, Maombi

ya Usajili wa kudumu (FRP) na Usaijili wa kuorodheshwa (ERP) yatafanyika pindi matokeo
yatakapotoka kupitia akaunti za mfumo wa HPRS.

Upatapo tangazo hili mtaarifu mwenzako.

Imetolewa na,
Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara.
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